สี่แยกสันป่าข่อย ถนนเจริญเมือง เมื่อครั้งยังเป็นถนนลาดยาง ถ่ายจากด้านถนนนายพล เมื่อพ.ศ. 2508 |
|
|
|
![](images/title7_1.jpg) |
|
|
![](images/frame-pic_12_2.gif) |
ถนนเจริญเมือง พ.ศ. 2551 ถ่ายจากหน้าร้าน รวมอะไหล่ยนต์ ถัดไปหน้าด้านคือธนาคารทหารไทยสาขาสันป่าข่อย ด้านซ้ายมือยังคงเป็นร้านเดิมแต่ปรับเปลี่ยนธุรกิจเป็น บริษัทจังหย่งเฮงเส็งจำกัด |
|
![](images/frame-pic_13.gif) |
|
|
|
|
|
|